Nhà cấp 4 Chu Văn Thịnh, Sơn La 50m² - 2.82 tỷ, kinh doanh tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 Chu Văn Thịnh, Sơn La 50m² - 2.82 tỷ, kinh doanh tốt

2.82 tỷ
50 m² - 56 triệu/m²

Thành Phố Sơn La, Tỉnh Sơn La

4 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
50 m²

Vị trí đẹp nhất đường Chu Văn Thịnh, căn nhà cấp 4 50m² này sở hữu lợi thế gần chợ trung tâm, sát ngã 3 cầu Cách Mạng Tháng 8, rất phù hợp mua ở hoặc khai thác kinh doanh buôn bán.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:50m²
  • Bố trí:Nhà cấp 4, công năng linh hoạt, dễ sắp xếp để ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm:Nằm trên đường Chu Văn Thịnh, TP Sơn La, khu vực sầm uất, thuận tiện di chuyển bằng xe máy và ô tô

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ trung tâm TP Sơn La, mua sắm và buôn bán rất thuận lợi
  • Sát ngã 3 cầu Cách Mạng Tháng 8, kết nối giao thông nhanh ra các trục chính
  • Thuộc khu vực trung tâm TP Sơn La, dễ tiếp cận hệ thống dịch vụ đô thị
  • Khu dân cư đông đúc, lượng người qua lại tốt cho kinh doanh hằng ngày
  • Trên trục đường Chu Văn Thịnh, đi lại thuận tiện bằng xe máy và ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.82 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình cần chỗ ở tiện nghi, chủ kinh doanh muốn tìm mặt bằng đẹp, hoặc nhà đầu tư ưu tiên vị trí trung tâm có thanh khoản tốt.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp, giữ lấy vị trí đẹp trước khi cơ hội tốt này trôi qua.