Nhà cấp 4 Ấp Tre, Quang Minh 56m² giá 3.4 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 Ấp Tre, Quang Minh 56m² giá 3.4 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

3.4 tỷ
56 m² - 61 triệu/m²

Thị trấn Quang Minh, Huyện Mê Linh, Thành phố Hà Nội

1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
56 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà cấp 4 với vị trí đắc địa tại Ấp Tre, thị trấn Quang Minh, Mê Linh. Với diện tích 56m² cùng lợi thế đường thông ô tô rộng rãi, đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng tìm kiếm không gian an cư ổn định hoặc đầu tư tiềm năng ngay gần các trục giao thông huyết mạch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4 thiết kế tối ưu công năng, không gian thoáng đãng, mặt tiền và mặt hậu cân đối 4m.
  • Đặc điểm: Đất thổ cư 100%, đường trước nhà thông thoáng, ô tô di chuyển thuận tiện. Pháp lý minh bạch, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng sang tên.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trục đường Tỉnh lộ 24 chỉ 100m, kết nối giao thông linh hoạt.
  • Cách KCN Quang Minh và đường Mê Linh (Đường 100) chỉ 500m, cực kỳ thuận tiện cho người lao động và chuyên gia.
  • Cách đường Võ Văn Kiệt 900m, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội và sân bay Nội Bài.
  • Trong bán kính 300m đầy đủ hệ thống trường học các cấp, chợ dân sinh, trạm y tế và khu vui chơi giải trí.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, hưởng lợi từ hạ tầng mở rộng KCN và các dự án cầu Hồng Hà, cầu Thượng Cát.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 3.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình trẻ muốn định cư lâu dài, người làm việc tại KCN Quang Minh hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có vị trí vàng, tiềm năng tăng giá cao nhờ hạ tầng khu vực Mê Linh đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế sớm nhất!