Nhà cấp 4 2 mặt tiền Hàn Thuyên, Rạch Dừa 93m² giá chỉ 4.95 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 2 mặt tiền Hàn Thuyên, Rạch Dừa 93m² giá chỉ 4.95 tỷ - Đầu tư sinh lời!

4.95 tỷ
93 m² - 53 triệu/m²

Rạch Dừa, Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
93 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà cấp 4 tuyệt đẹp tại đường Hàn Thuyên, phường Rạch Dừa, TP Vũng Tàu. Căn nhà với 2 mặt tiền thoáng đãng, hứa hẹn sẽ mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93m²
  • Bố trí: Nhà vuông vức, xây dựng 4 tầng, đầy đủ công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc và Tây Nam, hẻm thẳng rộng 4m, đường chính vào gần khu dân cư, sổ hoàn công (chủ quyền nhà trên đất)

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Rạch Dừa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần các khu vui chơi giải trí, đáp ứng nhu cầu thư giãn của gia đình
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm của thành phố Vũng Tàu

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.950 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ muốn tìm kiếm một không gian sống yên bình, hoặc là một tài sản đầu tư sinh lời trong tương lai tại TP Vũng Tàu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!