Nhà căn góc Bạch Đằng Nha Trang 189,6m² giá 280 triệu - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà căn góc Bạch Đằng Nha Trang 189,6m² giá 280 triệu - Đầu tư sinh lời!

52.9 tỷ
189 m² - 280 triệu/m²

Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
189 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà căn góc tuyệt đẹp trên đường Bạch Đằng, Nha Trang. Với diện tích rộng rãi 189,6m², căn nhà này mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 189,6 m²
  • Bố trí: Diện tích ngang 8,34m, thuận tiện cho việc thiết kế nội thất và xây dựng theo nhu cầu.
  • Đặc điểm: Nhà căn góc, vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc sinh sống.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho việc đưa đón trẻ em đi học.
  • Cách chợ Bạch Đằng chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần các khu vui chơi giải trí và dịch vụ tiện ích, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt.
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Nha Trang và các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 280 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những gia đình muốn an cư lạc nghiệp tại Nha Trang hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực tiềm năng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế.