Nhà C4 Hòa Hưng Quận 10 38.1m² giá 5.85 tỷ - Khu vực yên tĩnh, dân trí cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà C4 Hòa Hưng Quận 10 38.1m² giá 5.85 tỷ - Khu vực yên tĩnh, dân trí cao!

5.85 tỷ
38 m² - 154 triệu/m²

Hòa Hưng, 10, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
38 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà C4 tọa lạc tại phường Hòa Hưng, quận 10, TP. Hồ Chí Minh. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, an ninh và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38.1m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lửng, thích hợp xây mới hoặc cải tạo theo nhu cầu của bạn.
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong khu đất ở với dân trí cao, hẻm 5m sạch sẽ, yên tĩnh, thẳng một trục ra mặt tiền đường.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường chính như CMT8, Tô Hiến Thành, Hoàng Dư Khương, Đỗ Thị Lời thuận tiện di chuyển.
  • Chỉ cách CLB Lan Anh và Nhà văn hóa Chí Hòa chưa đầy 1km, thuận lợi cho các hoạt động giải trí.
  • Gần chợ, siêu thị, trung tâm thương mại, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Trường học: Lê Thị Riêng và Lương Thế Vinh chỉ cách vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Gần bệnh viện, ngân hàng và các dịch vụ tiện ích khác, đảm bảo cuộc sống tiện nghi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ, nhà đầu tư hoặc những ai muốn tìm kiếm không gian sống trong một khu vực yên tĩnh, dân trí cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam