Nhà Bửu Long, Biên Hòa 108m² giá 700tr - Ô tô sân | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Bửu Long, Biên Hòa 108m² giá 700tr - Ô tô sân

2290 tỷ
108 m² - 21204 triệu/m²

Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
108 m²

Nhận nhà liền tay, diện tích rộng 108m², bố trí 4 phòng ngủ thoải mái, sân ô tô thoáng mát, tặng kèm nội thất cao cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:108m²
  • Bố trí:4 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm:Sân ô tô rộng rãi thoáng mát, nhà hoàn thiện, sổ hồng riêng thổ cư 100%, tặng nội thất cao cấp sang trọng, khu dân cư an ninh đông đúc trật tự, bảo hành kết cấu lâu dài, hỗ trợ vay ngân hàng 70% lãi suất thấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ khu vực Phường Bửu Long, tiện mua sắm hằng ngày
  • Gần trường học các cấp trong khu vực, thuận tiện đưa đón
  • Khu dân cư hiện hữu, đường sá thông thoáng, dễ di chuyển nội ô Biên Hòa
  • Tiện kết nối dịch vụ y tế, cửa hàng tiện lợi, quán ăn trong bán kính gần

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:700 triệu

Phù hợp với ai:

Hợp gia đình đông người cần 4PN, người mua ở thực muốn nhà rộng có sân để ô tô, người cần pháp lý rõ ràng sổ hồng riêng thổ cư 100% và phương án vay ngân hàng.

Liên hệ:

Muốn xem nhà thực tế, kiểm tra sổ, trao đổi giá tốt: nhắn tin ngay để đặt lịch xem nhà.