Nhà Bùi Quang Là, Gò Vấp 104m² - Hẻm ô tô, giá tốt 8.8 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Bùi Quang Là, Gò Vấp 104m² - Hẻm ô tô, giá tốt 8.8 tỷ

8.8 tỷ
104 m² - 85 triệu/m²

Phường 12, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

10 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
104 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản diện tích lớn ngay tại trung tâm Quận Gò Vấp với mức giá cực kỳ cạnh tranh. Căn nhà tọa lạc tại mặt tiền hẻm nhựa thông thoáng, ô tô ra vào thoải mái, cực kỳ phù hợp cho khách hàng đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi hoặc tài sản đầu tư tiềm năng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 104,9m² (ngang 4m, nở hậu 4,05m, dài 26,5m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, không gian thoáng đãng, công năng sử dụng linh hoạt
  • Đặc điểm: Nhà đã hoàn công, sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, đất ở đô thị lâu dài, hẻm nhựa sạch sẽ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 10-15 phút di chuyển
  • Gần trường Tiểu học Tân Sơn và trường THCS Tân Sơn thuận tiện đưa đón trẻ
  • Kết nối nhanh chóng đến các trục đường huyết mạch: Phạm Văn Bạch, Tân Sơn và Quang Trung
  • Gần chợ Phạm Văn Bạch, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm thực phẩm tươi sống hằng ngày
  • Xung quanh tập trung nhiều cửa hàng tiện lợi, quán ăn, dịch vụ chăm sóc sức khỏe và ngân hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 8.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp với gia đình đông thành viên muốn an cư tại khu vực dân trí cao, hoặc các nhà đầu tư muốn cải tạo xây mới để khai thác dòng tiền cho thuê, làm văn phòng hoặc giữ tài sản lâu dài.

Liên hệ:

Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị tại khu vực Gò Vấp!