Nhà Bình Tiên Q6 41m² 5.4 tỷ - Chính chủ sẵn ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Bình Tiên Q6 41m² 5.4 tỷ - Chính chủ sẵn ở ngay

5.4 tỷ
41 m² - 132 triệu/m²

Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
41 m²

Chính chủ vẫn giữ gìn từng góc, nhà hẻm xe tải nhỏ Bình Tiên sẵn sàng vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:41m²
  • Bố trí:2 tầng, 2 ngủ, 2 vệ sinh phân bố hợp lý
  • Đặc điểm:Hẻm xe tải nhỏ, đầy đủ ánh sáng và gió, sổ hồng/đỏ đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Bình Tiên đầu hẻm, đáp ứng nhu cầu thực phẩm mỗi ngày
  • Chợ Bình Tây và An Đông Plaza cách 1,5 km, dễ gom hàng sỉ
  • Bệnh viện Chợ Rẫy khoảng 3 km, đảm bảo chăm sóc y tế nhanh
  • Bến xe Miền Tây trong tầm 15 phút, thuận lợi cho người thường xuyên đi tỉnh
  • Công viên Phú Lâm và trụ sở hành chính quận 6 cách vài phút đi xe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình nhỏ hoặc người mua để ở lâu dài, cần nhà chính chủ trong khu trung tâm quận 6.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để sắp lịch xem nhà, làm việc trực tiếp với chính chủ để thương lượng nhanh chóng.