Nhà Bình Tân 19m² 2.48 Tỷ - Chính Chủ Bán, Tiềm Năng Nâng Tầng! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Bình Tân 19m² 2.48 Tỷ - Chính Chủ Bán, Tiềm Năng Nâng Tầng!

2.48 tỷ
19 m² - 131 triệu/m²

Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
19 m²

Cơ hội vàng sở hữu nhà riêng tại Bình Tân với mức giá cực kỳ hấp dẫn, chỉ 2.48 tỷ VND! Ngôi nhà nhỏ xinh, tiện nghi, sẵn sàng dọn vào ở ngay và đặc biệt có tiềm năng mở rộng không gian sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:19m²
  • Bố trí:Nhà gồm 1 trệt, 1 lầu với 1 phòng ngủ và 2 WC. Đặc biệt, có thể dễ dàng nâng thêm 1 tầng để mở rộng không gian sử dụng.
  • Đặc điểm:Nhà nằm trong hẻm 2m, cách đường lớn Phan Anh chỉ vài bước chân, thuận tiện di chuyển. Hướng Chính Tây thoáng mát, đón nắng tự nhiên. Pháp lý rõ ràng với HĐMB.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Trị Đông, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Cách Trường THCS Bình Trị Đông khoảng 1km, tiện lợi cho con em đi học.
  • Dễ dàng tiếp cận đường lớn Phan Anh, kết nối giao thông nhanh chóng đến các khu vực lân cận.
  • Gần Công viên Bình Trị Đông, có không gian xanh để thư giãn, tập thể dục.
  • Trong bán kính 2km có nhiều cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini như Co.opmart.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.48 tỷ VND (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các cặp vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ đang tìm kiếm một tổ ấm tại khu vực Bình Tân với ngân sách hợp lý. Cũng là lựa chọn lý tưởng cho nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng tăng giá hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tiềm năng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà sớm nhất!