Nhà biệt thự Bồ Đề, Long Biên 105m² giá 36.5 tỷ - View hồ công viên tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà biệt thự Bồ Đề, Long Biên 105m² giá 36.5 tỷ - View hồ công viên tuyệt đẹp!

36.5 tỷ
105 m² - 348 triệu/m²

Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
105 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn biệt thự tuyệt đẹp tại Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội! Đây là một ngôi nhà không chỉ có không gian sống lý tưởng mà còn mang lại sự thoải mái và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 105m²
  • Bố trí: Biệt thự với mặt tiền rộng 8m, thiết kế hiện đại và thông thoáng.
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm, nội thất đầy đủ và sang trọng, đường trước nhà 7m với vỉa hè rộng, thông thoáng 4 hướng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên với view hồ, tạo không gian sống trong lành.
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho con em đi học.
  • Gần chợ TTTM và Aeon Long Biên, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Khu vực đông dân cư, an ninh tốt.
  • Chỉ mất 6 phút lái xe để đến trung tâm thành phố Hà Nội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 36.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đông thành viên hoặc những ai yêu thích không gian sống sang trọng, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được dẫn đi xem nhà miễn phí 24/7.