Nhà bán Trần Quý Q11 58.5m² giá 6 tỷ - Tiện sửa hoặc xây mới! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Trần Quý Q11 58.5m² giá 6 tỷ - Tiện sửa hoặc xây mới!

6 tỷ
58.5 m² - 103 triệu/m²

Quận 11, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
58.5 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà 2 tầng tại Trần Quý, Quận 11, với diện tích 58.5m². Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn một không gian sống tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58.5m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lửng, 2 phòng ngủ, 2WC
  • Đặc điểm: Nhà cũ tiện sửa chữa hoặc xây mới theo ý thích của khách hàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chợ Thiếc, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Hẻm an ninh 4m thẳng, đảm bảo an toàn cho gia đình bạn
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận với hệ thống giao thông thuận lợi
  • Gần trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và gần gũi để sửa chữa hoặc xây dựng theo ý thích của mình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.