Nhà bán Trần Hưng Đạo, Sơn Trà 202m² giá 11.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Trần Hưng Đạo, Sơn Trà 202m² giá 11.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

11.5 tỷ
202 m² - 57 triệu/m²

An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
202 m²

Cơ hội sở hữu nhà hiếm có tại vị trí đắc địa Trần Hưng Đạo, Sơn Trà. Với diện tích khủng 202m² (10x20), căn nhà chỉ cách trục Trần Hưng Đạo khoảng 15m, ô tô có thể đỗ tận nơi, mang đến sự thuận tiện tối ưu cho cư dân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 202m²
  • Bố trí: Khuôn viên rộng rãi, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư
  • Đặc điểm: Không gian sống yên tĩnh, gần gũi thiên nhiên nhưng vẫn kết nối nhanh chóng đến trung tâm

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 500m đến cầu Sông Hàn, dễ dàng di chuyển và ngắm cảnh
  • Gần Vincom Plaza, nơi mua sắm và giải trí lý tưởng
  • Cạnh chợ An Hải Tây, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Trường THCS An Hải chỉ cách khoảng 1km, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Khu phố đi bộ và bến du thuyền, nơi thư giãn và tận hưởng cuộc sống ven sông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, gần gũi thiên nhiên, nhưng vẫn đảm bảo kết nối nhanh chóng đến các tiện ích hiện đại và trung tâm thành phố. Đây cũng là cơ hội đầu tư hấp dẫn với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam