Nhà bán Thủ Đức 44.5m² giá 3 tỷ - Hẻm xe tải, sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Thủ Đức 44.5m² giá 3 tỷ - Hẻm xe tải, sổ hồng chính chủ!

3 tỷ
44.5 m² - 67 triệu/m²

Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
44.5 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà 2 tầng với thiết kế thông minh và vị trí đắc địa tại Thủ Đức! Chỉ với 3 tỷ, bạn sẽ có ngay một không gian sống lý tưởng cho gia đình nhỏ của mình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44.5m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Căn góc, hẻm xe tải, sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng ngay!

Tiện ích xung quanh:

  • Gần vòng xoay Gigamall, thuận tiện di chuyển đến các quận Bình Thạnh, Gò Vấp và Tân Sơn Nhất
  • Cách Vạn Phúc City chỉ 1km, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống
  • Gần ĐH Luật, rất phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Có nhiều tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị, và trường học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình nhỏ đang tìm kiếm một không gian sống ấm cúng, gần gũi và đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với Yến House để được xem nhà và gặp chính chủ!