Nhà bán Thổ Quan Đống Đa 29m² giá 5.5 tỷ - Ô tô tránh, vị trí vàng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Thổ Quan Đống Đa 29m² giá 5.5 tỷ - Ô tô tránh, vị trí vàng!

5.5 tỷ
29 m² - 190 triệu/m²

Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
29 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại ngõ Thổ Quan, Đống Đa! Với vị trí vàng, ngôi nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 29m²
  • Bố trí: Nhà xây kiên cố, không gian thoáng đãng, tiện nghi đầy đủ
  • Đặc điểm: Mặt ngõ ô tô tránh, chỉ 2 bước chân là ra phố Khâm Thiên, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh hoạt hàng ngày

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Khâm Thiên và chợ Hôm Đức Viên gần kề, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Siêu thị Vinmart Xã Đàn, Vincom Phạm Ngọc Thạch, Lotte Mart Đống Đa chỉ mất vài phút di chuyển
  • Trường học: Tiểu học Khâm Thiên, THCS THPT Đống Đa, gần ĐH Y Hà Nội, ĐH Bách Khoa, ĐH Kinh tế Quốc dân
  • Bệnh viện Bạch Mai, Việt Pháp, Đống Đa nằm trong bán kính gần, đảm bảo an tâm về sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình nhỏ, người trẻ khởi nghiệp hoặc nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm cơ hội tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng đón tiếp bạn đến xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội