Nhà Bán Thạnh Xuân Quận 12 24m² giá 1.53 tỷ - Nội thất mới xịn xò! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Bán Thạnh Xuân Quận 12 24m² giá 1.53 tỷ - Nội thất mới xịn xò!

1.53 tỷ
24 m² - 64 triệu/m²

Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
24 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại Thạnh Xuân, Quận 12! Ngôi nhà với thiết kế hiện đại, nội thất chất lượng cao và vị trí thuận lợi chắc chắn sẽ làm bạn hài lòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24m²
  • Bố trí: 1 trệt 2 lầu, 2 phòng ngủ lớn, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Tặng nội thất mới xịn xò, hẻm 3m, khu dân cư an ninh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thạnh Xuân, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Di chuyển dễ dàng đến các tuyến đường chính, gần trạm xe buýt
  • Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.53 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp cho các gia đình trẻ, người mới lập nghiệp hoặc nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có giá trị trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đáng mơ ước này! Liên hệ ngay để được xem nhà và thương lượng giá cả!