Nhà bán Thạnh Lộc Quận 12 25.6m² giá 1.55 tỷ - Tặng nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Thạnh Lộc Quận 12 25.6m² giá 1.55 tỷ - Tặng nội thất cao cấp!

1.55 tỷ
25.6 m² - 61 triệu/m²

Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
25.6 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt vời tại Thạnh Lộc, Quận 12! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn nhà đẹp, giá cả hợp lý và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25.6m²
  • Bố trí: 3 tầng, 2 phòng ngủ lớn, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà có thiết kế hiện đại, hẻm rộng 3m, pháp lý sổ chung, tặng nội thất mới xịn xò cho người mua.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Thạnh Lộc chỉ 500m, dễ dàng cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện và trung tâm y tế, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận, thuận tiện cho công việc và đi lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.55 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ, cặp đôi mới cưới hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực phát triển mạnh mẽ của Quận 12.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.