Nhà bán Tây Thạnh, Tân Phú, 48m² giá 5.79 tỷ - Đầy đủ nội thất, hẻm thông thoáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Tây Thạnh, Tân Phú, 48m² giá 5.79 tỷ - Đầy đủ nội thất, hẻm thông thoáng!

5.79 tỷ
48 m² - 121 triệu/m²

Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
48 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà tuyệt đẹp tại Tây Thạnh, Tân Phú! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn nhà hoàn hảo, mới đẹp, đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho bạn và gia đình dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh rộng rãi, cùng ban công thoáng mát, lý tưởng cho sinh hoạt gia đình.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây dựng, thiết kế hiện đại, sổ hồng vuông vức, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Tây Thạnh, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách Nhà Ga T3 chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho việc di chuyển.
  • Gần khu công nghiệp Tân Bình, thuận lợi cho công việc và sinh sống.
  • Hẻm rộng 6m thông thoáng, dễ dàng di chuyển ô tô.
  • Bên cạnh nhiều tiện ích khác như chợ, siêu thị, và các dịch vụ thiết yếu.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.79 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và đầy đủ tiện nghi, hay thậm chí là nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và thương lượng trực tiếp với chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam