Nhà bán Tân Thới Hòa 67.2m² giá 5 tỷ - Sổ hồng chính chủ, bớt lộc! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Tân Thới Hòa 67.2m² giá 5 tỷ - Sổ hồng chính chủ, bớt lộc!

5 tỷ
67.2 m² - 74 triệu/m²

Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
67.2 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại phường Tân Thới Hòa, quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh. Với mức giá chỉ 5 tỷ, căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67.2m²
  • Bố trí: Diện tích mặt tiền 5.6m, chiều dài 12m (nở hậu 5m)
  • Đặc điểm: Nhà cấp 4, nằm trong hẻm rộng 4m, gần khu vực Lũy Bán Bích, giáp Quận 6

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Thới Hòa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Trường Tiểu học Tân Thới Hòa chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển tới các quận lân cận
  • Hệ thống y tế với Bệnh viện Tân Phú trong vòng 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5 tỷ bớt lộc

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp tại khu vực sầm uất và phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!