Nhà bán quận Phú Nhuận 18m² giá 3.75 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán quận Phú Nhuận 18m² giá 3.75 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

3.75 tỷ
18 m² - 208 triệu/m²

Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
18 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà lý tưởng tại quận Phú Nhuận, chỉ cách ô tô 10m, thuận tiện cho việc di chuyển. Với diện tích 18m² và diện tích sử dụng 39m², căn nhà 2 tầng này là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn. Đừng bỏ lỡ cơ hội này!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18m²
  • Bố trí: 2 tầng, công năng sử dụng hợp lý
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại, thoáng đãng, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt gia đình

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phan Xích Long, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Phú Nhuận, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.75 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, người độc thân hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi ở gần trung tâm với giá cả hợp lý.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!