Nhà bán Quận 7 15m² giá 1.6 tỷ - Chính chủ cần bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Quận 7 15m² giá 1.6 tỷ - Chính chủ cần bán gấp!

1.6 tỷ
15 m² - 107 triệu/m²

Quận 7, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
15 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Quận 7, TP.HCM! Ngôi nhà này không chỉ đáp ứng nhu cầu sống mà còn mang lại sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 15m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 1 phòng ngủ, 2WC
  • Đặc điểm: Nhà chính chủ, thiết kế hợp lý, tiện nghi đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Mỹ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1, 2 chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Chỉ mất 10 phút để di chuyển đến khu đô thị Phú Mỹ Hưng
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình trẻ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các cặp đôi trẻ, gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời tại khu vực Quận 7.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đáng mơ ước này!