Nhà bán quận 5, 64m² giá 7.95 tỷ - Mặt tiền Phan Văn Trị, cho thuê hoặc ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán quận 5, 64m² giá 7.95 tỷ - Mặt tiền Phan Văn Trị, cho thuê hoặc ở ngay!

7.95 tỷ
64 m² - 124 triệu/m²

Phường 2 (cũ), Quận 5, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
64 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại quận 5, TP Hồ Chí Minh! Với vị trí đắc địa trên đường Phan Văn Trị, căn nhà này không chỉ là nơi để ở mà còn là một cơ hội đầu tư cho thuê hấp dẫn. Hãy nhanh tay sở hữu ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m²
  • Bố trí: Trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ tiện nghi
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phan Văn Trị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1, 2 chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm quận 1 và các quận lân cận
  • Gần các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, quán cà phê, nhà hàng
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận lợi cho việc đi lại bằng xe máy, ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.95 tỷ VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người có nhu cầu ở tại khu vực trung tâm hoặc nhà đầu tư muốn cho thuê để sinh lời.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!