Nhà bán quận 12 - Hẻm ô tô Thới An 43.4m² giá chỉ 3.88 tỷ - Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán quận 12 - Hẻm ô tô Thới An 43.4m² giá chỉ 3.88 tỷ - Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ!

3.88 tỷ
43.4 m² - 89 triệu/m²

Thới An, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
43.4 m²

Khám phá ngay cơ hội sở hữu căn nhà mới đẹp, tọa lạc tại hẻm ô tô Thới An, quận 12 với giá chỉ 3 tỷ 880 triệu! Căn nhà được thiết kế hiện đại, hứa hẹn sẽ là chốn an cư lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43.4m²
  • Bố trí: 1 trệt + 1 lửng, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hẻm xe ô tô vào tận cửa, chỉ cách mặt tiền Lê Văn Khương 200m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Mega Market, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách chợ Thới An chỉ 500m, dễ dàng tìm kiếm thực phẩm tươi ngon
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em đi học
  • Di chuyển nhanh chóng tới Gò Vấp và các khu vực lân cận
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối đến các quận trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.88 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ muốn tìm kiếm một không gian sống an lành, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng giá tốt nhất cho khách hàng thiện chí!