Nhà bán quận 11, 49m² giá 6.98 tỷ - Chính chủ, 2 tầng đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán quận 11, 49m² giá 6.98 tỷ - Chính chủ, 2 tầng đẹp!

6.98 tỷ
49 m² - 142 triệu/m²

11, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
49 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại quận 11, TP Hồ Chí Minh! Ngôi nhà này không chỉ có vị trí thuận lợi mà còn sở hữu thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 tầng, thiết kế thông minh
  • Đặc điểm: Nhà 2 mặt hẻm, thông thoáng, gần các tiện ích xung quanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Lê Đại Hành, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách Trường THCS Lê Đình Chinh chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện quận 11, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến trung tâm quận 1, thuận tiện cho công việc
  • Khu vực dân cư yên tĩnh, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.980 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ, các cặp đôi mới cưới, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản có giá trị tăng cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!