Nhà bán Quận 10, 33m², giá 8.15 tỷ - Chính chủ, giao ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Quận 10, 33m², giá 8.15 tỷ - Chính chủ, giao ngay!

8.15 tỷ
33 m² - 247 triệu/m²

Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
33 m²

Chính chủ cần bán gấp ngôi nhà 1 trệt, 3 lầu, sân thượng trên đường Nguyễn Ngọc Lộc, Phường 14, Quận 10. Ngôi nhà trống, sẵn sàng giao ngay cho khách hàng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4WC, sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà mới, hẻm rộng, xe hơi vào được, dân trí cao, pháp lý sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, hướng Tây Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hòa Hưng, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Nguyễn Thị Diệu khoảng 800m, dễ dàng cho con em đi học
  • Gần bệnh viện 115, đảm bảo sự an tâm cho sức khỏe gia đình
  • Tiện lợi di chuyển đến trung tâm thành phố qua các tuyến đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.150 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình đông thành viên hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi với các tiện ích trong vùng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!