Nhà bán Phú Nhuận - 63m² giá 22.99 tỷ - Mặt tiền đường Hoa siêu đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Phú Nhuận - 63m² giá 22.99 tỷ - Mặt tiền đường Hoa siêu đẹp!

22.99 tỷ
63 m² - 365 triệu/m²

Cầu Kiệu, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
63 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại Phú Nhuận, tọa lạc tại mặt tiền đường Hoa, phường Cầu Kiệu, nơi được biết đến với không gian sống lý tưởng và đầy đủ tiện ích. Đây là một sản phẩm hiếm hoi trên thị trường với giá trị vượt trội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m² (4.8 x 13m, nở hậu 5.4m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, tổng cộng 5 phòng ngủ, 5 WC
  • Đặc điểm: Nhà 2 mặt tiền trước sau, hẻm sau rộng rãi, thích hợp cho kinh doanh hoặc làm văn phòng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chuỗi nhà hàng, café nổi tiếng, đáp ứng nhu cầu ẩm thực và giải trí
  • Cách ngân hàng và siêu thị chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Đối diện trường học và các cơ sở giáo dục, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, môi trường sống trong lành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho những gia đình yêu thích sự tiện nghi, an ninh và không gian sống thoải mái. Cũng rất thích hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh tại một vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự nằm giữa lòng Phú Nhuận! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam