Nhà Bán Phú Định, Quận 8 - 26m², 4 Phòng Ngủ - Sát Hẻm Xe Hơi, Sổ Hồng Riêng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Bán Phú Định, Quận 8 - 26m², 4 Phòng Ngủ - Sát Hẻm Xe Hơi, Sổ Hồng Riêng

2.88 tỷ
26 m² - 111 triệu/m²

16, 8, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
26 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách hàng một căn nhà tuyệt vời tại đường Phú Định, phường 16, quận 8, TP Hồ Chí Minh. Căn nhà này không chỉ có thiết kế hiện đại mà còn tọa lạc tại vị trí đắc địa, lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 26m² (3m x 8.5m, nở hậu 3.7m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, bao gồm 4 phòng ngủ, 3 WC
  • Đặc điểm: Nhà nằm cách hẻm xe hơi 50m, gần ủy ban, trường học các cấp và chùa Định Lâm, khu dân cư hiện hữu, sổ hồng riêng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ủy ban nhân dân phường 16, thuận tiện cho các thủ tục hành chính
  • Trường tiểu học và trung học cơ sở chỉ cách nhà 500m, thuận lợi cho việc đưa đón trẻ em đi học
  • Nằm gần chùa Định Lâm, mang lại không gian yên tĩnh và thanh bình
  • Cách hẻm xe hơi 50m, dễ dàng di chuyển và tiếp cận giao thông
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.880 triệu VND (2.88 tỷ VND), có thương lượng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đông người, các cặp vợ chồng trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một căn nhà có không gian thoải mái và tiện ích xung quanh đầy đủ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.