Nhà bán ngõ Thổ Quan, Đống Đa - 28m² - Lô góc hai mặt thoáng, kinh doanh | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán ngõ Thổ Quan, Đống Đa - 28m² - Lô góc hai mặt thoáng, kinh doanh

7.2 tỷ
28 m² - 257 triệu/m²

Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
28 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một căn nhà lô góc đẹp tại ngõ Thổ Quan, quận Đống Đa! Với vị trí vàng thông thoáng, kết nối nhanh chóng đến các tuyến đường lớn như Khâm Thiên, Xã Đàn, Ô Chợ Dừa, Tôn Đức Thắng, Lê Duẩn, ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho cả gia đình và đầu tư kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 28m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, bao gồm: Tầng 1 với phòng rộng và WC; Tầng 2 là phòng ngủ rộng rãi; Tầng 3 có sân phơi và phòng nhỏ.
  • Đặc điểm: Lô góc 3 mặt thoáng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, ngõ thông thoáng thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Khâm Thiên và chợ Hôm Đức Viên gần kề, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Siêu thị Vinmart Xã Đàn, Vincom Phạm Ngọc Thạch, Lotte Mart Đống Đa chỉ trong bán kính vài phút đi bộ.
  • Trường học gần đó: Tiểu học Khâm Thiên, THCS THPT Đống Đa, và các trường đại học lớn như ĐH Y Hà Nội, ĐH Bách Khoa, ĐH Kinh tế Quốc dân.
  • Bệnh viện Bạch Mai, Việt Pháp và Đống Đa nằm trong khu vực, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.
  • Khu vực dân trí cao, gần cơ quan, đoàn thể, an ninh tốt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn tuyệt vời cho gia đình trẻ, những người tìm kiếm không gian sống thoáng đãng, đầy đủ tiện ích, hoặc cho các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà trực tiếp và sở hữu cơ hội tuyệt vời này!