Nhà bán mặt tiền Đông Thạnh 48m² giá 2.95 tỷ - Phù hợp kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán mặt tiền Đông Thạnh 48m² giá 2.95 tỷ - Phù hợp kinh doanh

2.95 tỷ
48 m² - 61 triệu/m²

Xã Đông Thạnh, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
48 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt tiền tuyệt vời tại đường Đông Thạnh 1-4, xã Đông Thạnh, huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh! Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống và kinh doanh lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: 03 phòng ngủ, 02 WC, phòng khách rộng rãi, nhà bếp tiện nghi, sân để xe thoải mái.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, thiết kế thông minh, diện tích sử dụng hơn 85m², hướng Đông mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đông Thạnh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có con nhỏ.
  • Có nhiều quán cafe, cửa hàng tạp hóa, thuận lợi cho việc kinh doanh.
  • Đường rộng rãi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận, thuận tiện di chuyển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.95 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ tìm kiếm một không gian sống thoải mái, cũng như các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh như tạp hóa, cafe, spa, hoặc các dịch vụ khác.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam