2 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà bán Mai Hắc Đế, P15, Q8 - Diện tích 33m² - Dọn vào ở ngay!
4.68 tỷ
33 m² - 142 triệu/m²
15, Quận 8, Hồ Chí Minh
5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
33 m²
Hãy sở hữu ngay căn nhà mới xây tại Mai Hắc Đế, phường 15, quận 8 - Nơi lý tưởng cho cuộc sống gia đình an yên và tiện lợi.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 33m²
- Bố trí: 1 trệt, 2 lầu với 4 phòng ngủ, 3 toilet, ban công rộng rãi thoáng mát
- Đặc điểm: Kết cấu bê tông cốt thép, hẻm thông thoáng 3m, xe ba gác vào tận nhà, cách đường xe hơi 20m
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ truyền thống, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
- Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ
- Hệ thống giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt gần đó
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, môi trường sống trong lành
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 4.68 tỷ VND (có thương lượng)
Phù hợp với ai:
Căn nhà này phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi ở ổn định với đầy đủ tiện nghi và không gian sống thoải mái.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!