Nhà bán Hưng Phú, Quận 8, 27m², giá 3.68 tỷ - Sổ hồng riêng, hẻm thông thoáng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Hưng Phú, Quận 8, 27m², giá 3.68 tỷ - Sổ hồng riêng, hẻm thông thoáng!

3.68 tỷ
27 m² - 136 triệu/m²

08, 8, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
27 m²

Khám phá ngôi nhà lý tưởng tại Hưng Phú, Quận 8 - nơi hội tụ đầy đủ tiện nghi cho cuộc sống hiện đại của bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m² (3m x 9m)
  • Bố trí: Trệt, 2 Lầu Đúc BTCT, 2 phòng ngủ, 3 toilet, ban công rộng rãi
  • Đặc điểm: Hẻm thông thoáng 2m, xe ba gác vào tận nhà, cách mặt tiền chính 50m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hưng Phú, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm Quận 1 và các khu vực lân cận
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, môi trường sống thân thiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.68 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Trần Văn Thành, Phường 8, Quận 8, Tp Hồ Chí Minh
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: 8
Phường/Xã: 08
0