Nhà bán hẻm Xô Viết Nghệ Tĩnh 36m² giá 5.3 tỷ - Cơ hội sở hữu ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán hẻm Xô Viết Nghệ Tĩnh 36m² giá 5.3 tỷ - Cơ hội sở hữu ngay!

5.3 tỷ
36 m² - 147 triệu/m²

21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
36 m²

Cơ hội không thể bỏ lỡ để sở hữu một căn nhà đẹp tại Phường Thạnh Mỹ Tây, chỉ cách quận 1 200m. Căn nhà hẻm Xô Viết Nghệ Tĩnh với thiết kế hiện đại, cực kỳ chắc chắn, sẵn sàng đón bạn về ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m² (Ngang 2,74m x Dài 13,98m)
  • Bố trí: Trệt 2 lầu sân thượng, gồm phòng khách, phòng bếp, 4 phòng ngủ, trong đó 3 phòng ngủ có nhà vệ sinh riêng
  • Đặc điểm: Nhà được trang bị toàn bộ nội thất bên trong, chắc chắn, thiết kế hợp lý, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 200m tới trung tâm quận 1, thuận tiện cho việc di chuyển đến các khu vực trung tâm
  • Gần các trường học, chợ và siêu thị, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Có nhiều quán café, nhà hàng và dịch vụ giải trí xung quanh, tạo không gian sống thoải mái
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô hoặc Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5,3 tỷ VND (bớt lộc cho người thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những ai muốn an cư gần trung tâm thành phố, dễ dàng sinh sống và làm việc tại Hồ Chí Minh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội