Nhà bán hẻm xe hơi đường Bạch Đằng, Bình Thạnh, 36m² giá 5.45 tỷ - Đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán hẻm xe hơi đường Bạch Đằng, Bình Thạnh, 36m² giá 5.45 tỷ - Đầu tư lý tưởng!

5.45 tỷ
36 m² - 151 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
36 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà hẻm xe hơi tại đường Bạch Đằng, quận Bình Thạnh, với vị trí đắc địa gần chợ Bà Chiểu và Ngã tư Hàng Xanh. Đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m² (2.9m x 13m)
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 tầng
  • Đặc điểm: Kết cấu bê tông cốt thép chắc chắn, có thể xây thêm tầng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Cách chợ Bà Chiểu khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa.
  • Ngã tư Hàng Xanh chỉ 1km, kết nối giao thông thuận lợi đến các khu vực lân cận.
  • Vị trí gần các tiện ích như siêu thị, bệnh viện và công viên.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời tại khu vực phát triển nhanh của quận Bình Thạnh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn trong mọi thủ tục.