Nhà bán hẻm Lưu Hữu Phước, P15, Q8 - 3m x 7.7m - Sổ hồng riêng, giá chỉ 3.53 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán hẻm Lưu Hữu Phước, P15, Q8 - 3m x 7.7m - Sổ hồng riêng, giá chỉ 3.53 tỷ!

3.53 tỷ
23.1 m² - 153 triệu/m²

15, 8, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
23.1 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại hẻm Lưu Hữu Phước, Phường 15, Quận 8! Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và cộng đồng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23.1m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, gồm 4 phòng ngủ và 3 toilet, ban công rộng rãi, thoáng mát.
  • Đặc điểm: Kết cấu nhà đúc bê tông cốt thép, hẻm thông thoáng, xe ba gác có thể di chuyển đến tận cửa, cách mặt tiền chỉ vài bước chân.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Bình, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường tiểu học Lê Văn Thịnh chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học.
  • Gần nhiều quán ăn, quán cà phê và dịch vụ tiện ích khác trong khu vực.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như Quận 1, Quận 7 qua các tuyến đường chính.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.530 triệu VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xã hội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội