Nhà bán hẻm 657 Ba Đình, Chánh Hưng 42m² giá 3.78 tỷ - Nhà còn mới, tặng máy lạnh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán hẻm 657 Ba Đình, Chánh Hưng 42m² giá 3.78 tỷ - Nhà còn mới, tặng máy lạnh!

3.78 tỷ
42 m² - 90 triệu/m²

Chánh Hưng, 8, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
42 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà ấm cúng tại hẻm 657 đường Ba Đình, phường Chánh Hưng, quận 8, TP Hồ Chí Minh. Ngôi nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là chốn an cư lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: 1 lầu, 2 phòng ngủ, 3 toilet
  • Đặc điểm: Nhà còn mới, có cửa hông sau thoáng mát, tặng 2 máy lạnh cho gia đình bạn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Nguyễn Tri Phương, thuận tiện di chuyển vào trung tâm
  • Cách mặt tiền chỉ 70m, dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh
  • Gần nhiều trường học và chợ, phục vụ tốt nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.78 tỷ VND
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, hiện hữu hoàn công đầy đủ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình nhỏ hoặc những ai tìm kiếm một chốn an cư yên bình tại quận 8, với đầy đủ tiện nghi và gần gũi với cộng đồng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.