Nhà bán Hẻm 103K3 Bình Đông, 30m² giá 2.6 tỷ - Tiện sửa chữa theo ý thích! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Hẻm 103K3 Bình Đông, 30m² giá 2.6 tỷ - Tiện sửa chữa theo ý thích!

2.6 tỷ
30 m² - 87 triệu/m²

14, 8, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
30 m²

Cần bán gấp căn nhà cũ nằm trong hẻm 103K3, đường Bình Đông, phường 14, quận 8, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một ngôi nhà có thể sửa chữa theo ý thích của bạn, tạo nên không gian sống riêng biệt và độc đáo.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu
  • Đặc điểm: Nhà cũ, thuận tiện cho việc cải tạo mới, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Bình Đông chỉ khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần trường THCS Bình Đông, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ.
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến trung tâm quận 1 qua đại lộ Võ Văn Kiệt.
  • Cách bệnh viện Nguyễn Tri Phương khoảng 1.5km, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với những ai đang tìm kiếm một nơi ở có thể tự tay cải tạo theo phong cách cá nhân, hoặc các nhà đầu tư muốn tận dụng tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà ưng ý này!