Nhà bán Gò Vấp 54m² giá 5.69 tỷ - Đón Noel ngay trong căn nhà ấm cúng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Gò Vấp 54m² giá 5.69 tỷ - Đón Noel ngay trong căn nhà ấm cúng!

5.69 tỷ
54 m² - 105 triệu/m²

Phường 11, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
54 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà tuyệt đẹp tại quận Gò Vấp, nơi lý tưởng để đón một mùa Noel ấm áp bên gia đình. Với vị trí thuận lợi, chỉ cách mặt tiền 20m, căn nhà 2 tầng này hứa hẹn mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, trong đó có 1 phòng ngủ dưới trệt rất tiện lợi
  • Đặc điểm: Nhà 2 tầng, thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ bao gồm cả máy lạnh, sẵn sàng cho bạn dọn vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần các trục đường chính, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Đầy đủ các tiện ích như siêu thị, ngân hàng, quán ăn chỉ trong vòng 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.69 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà ấm cúng này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!