Nhà bán Gò Vấp 45m² giá 9.7 tỷ - Lô góc siêu hiếm, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Gò Vấp 45m² giá 9.7 tỷ - Lô góc siêu hiếm, đầu tư sinh lời!

9.7 tỷ
45 m² - 216 triệu/m²

Phường 03, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
14 Phòng
Phòng tắm
14 Phòng
Diện tích
45 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lô góc với 2 mặt tiền đường Lê Lai, Phường 3, Quận Gò Vấp. Căn nhà này không chỉ đẹp mà còn có vị trí cực kỳ thuận lợi để kinh doanh, đem lại thu nhập cao cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: 14 phòng ngủ, 14 phòng tắm khép kín
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố 5 tầng, có thang máy, mái bằng, 2 mặt tiền thoáng đãng, được thiết kế hợp phong thủy với 3 hướng cửa chính (Đông Bắc, Tây Bắc, và Nam).

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ và siêu thị chỉ vài phút đi bộ, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Khu vực dân trí cao, an ninh yên tĩnh, phù hợp để sinh sống và đầu tư
  • Hẻm xe hơi rộng rãi, dễ dàng di chuyển và quay đầu

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn kinh doanh dịch vụ cho thuê phòng trọ hoặc các gia đình đông người cần không gian sống rộng rãi, thoải mái.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!