Nhà bán Gò Vấp 42m² giá 5.959 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Gò Vấp 42m² giá 5.959 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

5.959 tỷ
42 m² - 142 triệu/m²

Thông Tây Hội, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
42 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu 2 căn nhà giá tốt tại đường Nguyễn Văn Khối, phường Thông Tây Hội, Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một căn nhà để sửa chữa hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: Trệt, 2 tầng lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà cũ, dễ dàng sửa chữa theo ý thích của bạn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thông Tây Hội, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Xung quanh có nhiều trường học, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống gia đình
  • Hẻm xe hơi rộng 5m, dễ dàng đậu xe trước cửa

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.959 triệu

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai yêu thích sự tự do trong việc sửa chữa và thiết kế không gian sống của riêng mình, cũng như cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!