Nhà bán Gò Vấp 31m² giá 3.3 tỷ - Kết cấu cứng cáp, an ninh yên tĩnh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán Gò Vấp 31m² giá 3.3 tỷ - Kết cấu cứng cáp, an ninh yên tĩnh!

3.3 tỷ
31 m² - 106 triệu/m²

Phường 12, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
31 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà tuyệt vời tại đường Bùi Quang Là, phường 12, quận Gò Vấp. Với kết cấu cứng cáp và thiết kế hợp lý, căn nhà này sẽ là nơi lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 toilet, 2 tầng
  • Đặc điểm: Nhà có kết cấu vững chắc, nằm trong hẻm cụt an ninh, yên tĩnh, thuận tiện cho việc sinh hoạt.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cửa hàng tiện lợi và siêu thị lớn, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học và các cơ sở giáo dục chỉ vài phút đi xe, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành, phù hợp cho cuộc sống an lành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.3 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống an toàn và thoải mái tại Gò Vấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!