Nhà bán giá chỉ 4.17 tỷ tại đường Lê Đình Cẩn, quận Bình Tân - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán giá chỉ 4.17 tỷ tại đường Lê Đình Cẩn, quận Bình Tân - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

4.17 tỷ
32 m² - 130 triệu/m²

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
32 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại quận Bình Tân! Với giá chỉ 4.17 tỷ, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi tại TP.HCM.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, trệt xây 4x8m, lầu 1 và 2 xây 4x9m
  • Đặc điểm: Mặt tiền hẻm rộng, không gian sống thoáng đãng, thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị VinMart, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách chợ Tân Tạo chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận các mặt hàng cần thiết
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua đường Lê Đình Cẩn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.17 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ, các nhà đầu tư hay những ai muốn tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi với các tiện ích cần thiết.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!