Nhà bán gấp tại khu dân cư Hưng Phú 1, Thủ Đức - Diện tích 144m² chỉ 18.5 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán gấp tại khu dân cư Hưng Phú 1, Thủ Đức - Diện tích 144m² chỉ 18.5 tỷ

18.5 tỷ
144 m² - 128 triệu/m²

Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
144 m²

Nắm bắt cơ hội sở hữu 2 căn nhà tại khu dân cư Hưng Phú 1, quận Thủ Đức với giá cả hợp lý. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm nơi an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:144m²
  • Bố trí:Căn 1: 8x18m; Căn 2: 9,6x18,5m
  • Đặc điểm:Căn nhà nằm trong khu dân cư đông đúc, kết nối giao thông thuận tiện, phù hợp cho gia đình hoặc cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học cấp 1, cấp 2 và cấp 3, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Phước Long khoảng 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như quận 2, quận 9 và trung tâm Thành phố Hồ Chí Minh
  • Gần các tiện ích như siêu thị, bệnh viện và công viên giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:18.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm nơi an cư hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê với vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp xem nhà, vui lòng liên hệ ngay hôm nay!