Nhà bán gấp tại Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, 37m² giá 4 tỷ - Lô góc thoáng mát! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán gấp tại Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, 37m² giá 4 tỷ - Lô góc thoáng mát!

4 tỷ
37 m² - 108 triệu/m²

21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
37 m²

Chào đón bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lô góc thoáng mát, nằm ngay tại đường Điện Biên Phủ, phường 21, quận Bình Thạnh. Với giá bán hấp dẫn chỉ 4 tỷ, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, đầy đủ ánh sáng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m² (3,7m nở hậu 4,2m x 11m)
  • Bố trí: 2 tầng, gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách, bếp và ban công giếng trời
  • Đặc điểm: Hẻm bê tông xe hơi vào nhà, cách mặt tiền 30m, sổ đỏ chính chủ, lô góc thoáng mát, hẻm thông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Landmark 81, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hiện đại
  • Chỉ vài phút di chuyển đến khu Hàng Xanh, nơi hội tụ nhiều dịch vụ tiện ích
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Gần các trường học, bệnh viện, chợ truyền thống phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ, những cặp đôi trẻ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội