Nhà bán gấp Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước, 429m² - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán gấp Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước, 429m² - Đầu tư sinh lời ổn định!

25 tỷ
429 m² - 58 triệu/m²

Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
429 m²

Chủ nhà cần bán gấp căn nhà cấp 4 nằm trên đường Quốc Lộ 13, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức. Đây là cơ hội vàng cho những ai muốn đầu tư hoặc tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp với vị trí thuận lợi, gần Khu Nhà Ở Biệt Thự Vạn Phúc City.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 429m²
  • Bố trí: 1 nhà cấp 4 và 8 căn phòng trọ đang cho thuê, tạo nguồn thu nhập ổn định.
  • Đặc điểm: Nhà cấp 4, đất full thổ cư, có khả năng xây dựng lại theo nhu cầu.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hiệp Bình Phước, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách các trường đại học lớn chỉ vài phút di chuyển, phù hợp với sinh viên.
  • Dễ dàng di chuyển tới đường Phạm Văn Đồng, kết nối nhanh chóng tới các quận lân cận.
  • Gần Bến Xe Miền Đông, thuận tiện cho việc di chuyển liên tỉnh.
  • Khu vực phát triển nhanh, nhiều tiện ích đô thị xung quanh như ngân hàng, nhà hàng, quán cà phê.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25 tỷ VND, có thương lượng.

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản có khả năng sinh lời cao hoặc gia đình có nhu cầu an cư tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển lớn!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam