Nhà bán gấp phường 6 Tân Bình 73m² giá 6.88 tỷ - Vị trí trung tâm, thu nhập 25 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán gấp phường 6 Tân Bình 73m² giá 6.88 tỷ - Vị trí trung tâm, thu nhập 25 triệu/tháng!

6.88 tỷ
73 m² - 94 triệu/m²

6 (cũ), Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
73 m²

Nhanh tay sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại phường 6 Tân Bình, nơi có vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển mạnh mẽ. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm chốn an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời tại khu vực trung tâm thành phố. Với mức thu nhập khoảng 25 triệu/tháng từ cho thuê, ngôi nhà này sẽ mang đến giá trị lâu dài cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:73m²
  • Bố trí: 1 trệt 2 lầu, 6 phòng ngủ, có phòng ngủ dưới trệt phù hợp cho gia đình có người lớn tuổi.
  • Đặc điểm: Nhà mới, kết cấu chắc chắn, có thể vừa ở vừa cho thuê, thích hợp kinh doanh cho thuê phòng trọ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường lớn như CMT8, Lý Thường Kiệt, Bắc Hải, Bành Văn Trân, Đất Thánh.
  • Giáp ranh với quận 10, quận 3 và Phú Nhuận, thuận tiện di chuyển.
  • Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 5 phút, thuận lợi cho việc đi lại.
  • Gần nhiều tiện ích như chợ, siêu thị, trường học và bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.88 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này lý tưởng cho các gia đình đông thành viên, những ai muốn đầu tư sinh lời từ cho thuê hoặc những ai yêu thích sự tiện nghi, gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.