Nhà Bán Gấp HXH Bạch Đằng, Tân Bình, 72m² chỉ 16.8 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Bán Gấp HXH Bạch Đằng, Tân Bình, 72m² chỉ 16.8 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

16.8 tỷ
72 m² - 233 triệu/m²

02, Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
72 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt đẹp tại khu vực VIP sân bay Tân Bình! Đây là một sản phẩm bất động sản hiếm có, lý tưởng cho cả nhu cầu ở và đầu tư cho thuê với doanh thu cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m² (4x18m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu và sân thượng với nhiều phòng ngủ
  • Đặc điểm: Kết cấu 4 tầng, khu vực hẻm 8m có vỉa hè 2m, chính chủ 1 đời, phù hợp cho kinh doanh hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 2 phút đến sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Khu cán bộ phân lô đồng bộ, an ninh và yên tĩnh
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện
  • Khu vực kinh doanh sầm uất, thu hút nhiều khách hàng
  • Hẻm rộng rãi, dễ dàng ra vào và vận chuyển hàng hóa

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.8 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình muốn an cư tại khu vực phát triển, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng sinh lời cao từ cho thuê trong khu vực kinh doanh sầm uất.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!