Nhà bán gấp đường Bùi Đình Túy, Bình Thạnh, 29.4m² giá 4 tỷ - Tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán gấp đường Bùi Đình Túy, Bình Thạnh, 29.4m² giá 4 tỷ - Tiện ích đầy đủ!

4 tỷ
29.4 m² - 136 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
29.4 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại đường Bùi Đình Túy, quận Bình Thạnh! Đây là ngôi nhà lý tưởng cho gia đình bạn với vị trí thuận lợi và tiện ích xung quanh phong phú.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 29.4m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hoàn công đầy đủ, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bà Chiểu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Đa khoa Bình Thạnh, an tâm về sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi, cùng với vị trí đắc địa tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và được tư vấn chi tiết.