Nhà bán đường Nguyễn Văn Thảnh, Vĩnh Long 29m² - Vị trí kinh doanh lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán đường Nguyễn Văn Thảnh, Vĩnh Long 29m² - Vị trí kinh doanh lý tưởng!

1.6 tỷ
29 m² - 55 triệu/m²

Thành Phước, Bình Tân, Vĩnh Long

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
29 m²

Chủ nhà cần chuyển chỗ ở nên bán gấp căn nhà tại đường Nguyễn Văn Thảnh, phường Thành Phước, huyện Bình Tân, Vĩnh Long. Đây là vị trí thuận lợi cho việc kinh doanh và buôn bán hàng hóa với lưu lượng người qua lại đông đúc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 29m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 1 bếp, 2 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 1 gác lửng
  • Đặc điểm: Nhà mâm đúc rất kiên cố, full thổ cư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bà, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Khu vực sầm uất, thích hợp cho việc mở cửa hàng kinh doanh
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trường học và cơ sở y tế, phục vụ cho nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.600 triệu VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình muốn tìm một nơi ở ổn định hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh sinh lời trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.