Nhà bán đường Lê Công Phép, quận Bình Tân, 67m² giá 9.8 tỷ - Kinh doanh ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán đường Lê Công Phép, quận Bình Tân, 67m² giá 9.8 tỷ - Kinh doanh ngay!

9.8 tỷ
67 m² - 146 triệu/m²

Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
67 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà mới đẹp ngay mặt tiền đường Lê Công Phép, quận Bình Tân, chỉ cách mặt tiền Kinh Dương Vương vài bước chân. Đây là nơi lý tưởng dành cho những ai mong muốn vừa ở vừa kinh doanh với thiết kế hiện đại và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67m² (4.8x18m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, tổng cộng 4 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Nhà mới đẹp, thuận tiện cho việc kinh doanh, có không gian thoáng đãng, phù hợp với gia đình và các hoạt động thương mại.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ An Lạc, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT An Lạc chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần các tuyến đường lớn như Kinh Dương Vương và Quốc lộ 1A, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Hệ thống ngân hàng, dịch vụ tiện ích xung quanh đầy đủ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình muốn tìm nơi an cư lạc nghiệp, hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh lợi nhuận cao tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Chúng tôi cam kết cung cấp dịch vụ tư vấn chuyên nghiệp và nhanh chóng.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội