Nhà bán đường Hồ Văn Long, Bình Tân 61.1m² giá 3.5 tỷ - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán đường Hồ Văn Long, Bình Tân 61.1m² giá 3.5 tỷ - Sổ hồng chính chủ!

3.5 tỷ
61.1 m² - 57 triệu/m²

Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
61.1 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại đường Hồ Văn Long, phường Bình Hưng Hòa B, quận Bình Tân, TP.HCM! Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai mong muốn tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61.1m²
  • Bố trí: Nhà có gác lửng, thiết kế thông minh, tận dụng tối đa không gian sử dụng.
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, hẻm rộng rãi, thuận tiện di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Hưng Hòa, chỉ cách 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường tiểu học Bình Hưng Hòa B khoảng 1km, thuận lợi cho việc học hành của trẻ nhỏ.
  • Gần bệnh viện quận Bình Tân, chỉ cách 2km, đảm bảo an tâm về sức khỏe.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội