Nhà bán đường B1, KDC 91B, Phường Tân An, 74m² - Đầy đủ nội thất, giá tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà bán đường B1, KDC 91B, Phường Tân An, 74m² - Đầy đủ nội thất, giá tốt!

6.29 tỷ
74 m² - 85 triệu/m²

Tân An, Ninh Kiều, Cần Thơ

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
74 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại trung tâm thành phố Cần Thơ! Ngôi nhà 1 trệt 2 lầu trên đường B1, KDC 91B, Phường Tân An không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là cơ hội kinh doanh hấp dẫn nhờ vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 74,25m² (4,5 x 16,5m) + hẻm sau 1,5m
  • Bố trí: 4 phòng ngủ + phòng thờ (có thể làm phòng ngủ thứ 5), 4 WC
  • Đặc điểm: Kết cấu 1T2L, hướng Đông Bắc, lộ giới rộng 12m (3-6-3), sổ hồng hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có trẻ em
  • Hệ thống y tế đầy đủ, gần bệnh viện và phòng khám
  • Khu vực cao ráo, không lo ngập nước vào mùa mưa
  • Đường rộng rãi, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô và kết nối với các tuyến đường chính của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,29 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho gia đình lớn hoặc nhà đầu tư muốn có một vị trí kinh doanh thuận lợi ngay trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam